Shekaru 20+ na ƙwarewar masana'antu!

Saitin Injin Fitar Finai Mai Girma

Takaitaccen Bayani:

Tare da fadi da aikace-aikace na filastik shirya fim ana buƙatar ƙarin samfuran fim ɗin filastik da ƙari.An haɓaka na'ura mai saurin fitar da fim ɗin don HDPE da extrusion fim ɗin LDPE wanda ya haɗu da fasahar ci gaba a cikin gida da ƙasashen waje da kuma ƙwarewar ƙirar injin ɗin mu da yawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Saitin Na'ura

1.Frequency Converter ana amfani da shi yana tabbatar da kwanciyar hankali na na'ura kuma yana adana kamar yadda 30% iko.

2.Screw da ganga da aka yi da 38CrMoAl da nitriding bi da, gami fesa a kan surface don sa shi karin abrasion juriya.

3.High shiryayye yana amfani da shi don inganta tasirin sanyaya fim.

4.Air sanyaya shi ne mita mita sarrafawa don samun mafi kyau sanyaya sakamako.

5.This inji da aka yafi amfani da su extrusion HDPE, LDPE, LLDPE film wanda aka yadu amfani a kan hada fim, shirya fim, rufe fim a noma, yadi da fashion kunshin da dai sauransu.

6.High gudun dunƙule da aka yi amfani da, girma lantarki mota da kuma biyu iska zobe iska ƙara da tracking gudun zuwa 100m / min kwatanta zuwa 35m / min.

Babban Ma'aunin Fasaha

Samfura Saukewa: SM-55H Saukewa: SM-65H Saukewa: SM-80H
Screw di.L/D 55/30:1 65/30:1 80/30:1
RAM MATERIAL HMHDPE HMHDPE HMHDPE
Fitar (kg/h) 75kg/h 110kg/h 160kg/h
FARKON RA'AYIN ROLLER (mm) 650-1000 mm 1000-1500 mm 1300-1800 mm
SAURIN ƊAN RANA NA ROLER (m/min) 20-100m/mm 20-100m/mm 20-100m/mm
MOTOR: HP 40 HP AC 50 HP AC 100 HP AC

Samar da Ingantattun Kayayyaki, Kyakkyawan Sabis, Gasar Farashin farashi da Isar da Gaggawa.Kayayyakin mu suna siyar da su sosai a kasuwannin cikin gida da na waje.Kamfaninmu yana ƙoƙarin zama ɗaya daga cikin manyan masu samar da kayayyaki a China.

Kamfaninmu yana ba da cikakken kewayon daga pre-tallace-tallace zuwa sabis na bayan-tallace-tallace, daga haɓaka samfuri don duba amfani da kulawa, dangane da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ingantaccen aikin samfur, farashi mai ma'ana da cikakkiyar sabis, za mu ci gaba da haɓaka, don samarwa. samfurori da ayyuka masu inganci, da haɓaka haɗin gwiwa mai dorewa tare da abokan cinikinmu, haɓaka gama gari da ƙirƙirar kyakkyawar makoma.


  • Na baya:
  • Na gaba: